ผู้อำนวยการสถานศึกษา
นางอมลรดา หนูแก้ว ผู้อำนวยการสถานศึกษา ผู้บริหาร ชำนาญการพิเศษ
|
รองผู้อำนวยการ
นางละม่อม เอียดคง รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการบัญชี หัวหน้างาน งานการเงิน เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายวิระวุธ ขำร้าย รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง หัวหน้างาน งานบุคลากร ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่ เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์ ครู ชำนาญการ
| นายสุชาติ กลิ่นเขียว รองผู้อำนวยการ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ ผู้บริหาร ชำนาญการพิเศษ
| นายศักดิ์ดา มูสิกนิลพันธ์ รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา ผู้บริหาร ชำนาญการพิเศษ
| |
หัวหน้าแผนก
นางอรอนงค์ เรืองช่วย หัวหน้าแผนก แผนกวิชาธุรกิจค้าปลีก หัวหน้างาน งานบัญชี เจ้าหน้าที่ งานความร่วมมือ เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล พนักงานราชการ(ครู) แผนกวิชาการบัญชี ครู
| นางปิยะดา ปานเพชร หัวหน้าแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ) หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา เจ้าหน้าที่ งานปกครอง เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี พนักงานราชการ(ครู) แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ครู
| นายดนัย สุวรรณ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน หัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์ หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา ครู ชำนาญการ
| ธนโชติ สุวรรณะ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างยนต์ หัวหน้างาน งานพัสดุ ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา เจ้าหน้าที่ งานปกครอง เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา ครู ชำนาญการ
| นางสาวดวงฤดี ศรีเงิน หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญ หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา ครู
| นายประการ สังเมียน หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่ เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์ เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา พนักงานราชการ(ครู) แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ ครู
|
หัวหน้างาน
นายเดี่ยว ศรีคงแก้ว หัวหน้างาน งานปกครอง หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี พนักงานราชการ(ครู) แผนกวิชาช่างยนต์ ครู
| นายวิสา หนูคงไหม หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์ หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ เจ้าหน้าที่ งานความร่วมมือ เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน พนักงานราชการ(ครู) แผนกวิชาช่างยนต์ ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก ครู
| นางอัมไพวรรณ คงศักดิ์ หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา ครู ชำนาญการ
| นายชาญวิทย์ ทองคง หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ พนักงานราชการ(ครู) แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก
| นางสาวสุรัตนวดี ปราบกรี หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ ครู
| นายสมชาย อ้นวงษ์ หัวหน้างาน งานทะเบียน ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ครูผู้ช่วย
| นางสาวสโรชา โสตถิกุล หัวหน้างาน งานความร่วมมือ หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี ครูผู้ช่วย
| นางเรวดี ชัยศิริ หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี ครูผู้ช่วย
| นายอัษฎาวุธ จำปานิล หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
|
ครูอัตราจ้าง
นางสาวธิดารัตน์ ทองอิน ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
| นางสาวสุรินทร์ มากคง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาธุรกิจค้าปลีก เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
| นางสาวจุฑามาศ พูลนวน ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ ครู
| นางสาวน้ำทิพย์ เศรษฐมาน ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ
| |
เจ้าหน้าที่
นางอุไร แสงจันทร์ เจ้าหน้าที่ งานการเงิน
| นางขนิษฐา อินทร์ขาว เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร เจ้าหน้าที่ งานบัญชี
| นายอดุล ตุลยนิษก์ เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
| นางปรียา เทพสง เจ้าหน้าที่ งานวางแผนและงบประมาณ เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ เจ้าหน้าที่ งานความร่วมมือ เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
| นางสาวนงลักษณ์ ชูเนียม เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์ เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์ เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน
| นางสาวยุพดี ชุมพราหมณ์ เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์) เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา เจ้าหน้าที่ งานปกครอง เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา
| นางกรรณิการ์ พุฒดำ เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
| นายประสิทธิ์ กูลหลัก เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
| นางสาวรัชดาภรณ์ คำศรี เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ
| นางสาวนลินี หนูคง เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ) เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
|
|